ราคา 25000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 120.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 208333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 23
โครงการ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 41 | The Madison Condominium Sukhumvit 41 | เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 | The Madison Sukhumvit 41

แอคคิวท์
0856645000
2021-05-13 16:26:33.0
เลขที่ประกาศ: 347018
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโดหรูกลางสุขุมวิท 2 ห้องนอน 120 ตรม.
ตกแต่งแบบโมเดิร์นไทย พร้อมระเบียงใหญ่วิวเมือง สามารถเดินถึงรถไฟฟ้า และห้างเอ็มโพเรียม

คอนโดเดอะ เมดิสัน
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 120 ตรม
ห้องนั่งเล่นขนาดใหญ่ ตกแต่งสวยพร้อมเข้าอยู่
ขาย 25 ล้าน ให้เช่า 75,000 บาท

รหัสทรัพย์ C-511013-08
สนใจติดต่อ 02-541-4999 หรือ 085-664-5000
และ Line ID: @acuterealty (มี@ด้วย) *รบกวนติดต่อแอดมินก่อนนะคะ*

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 41 The Madison Condominium Sukhumvit 41
เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 41 | The Madison Condominium Sukhumvit 41 | เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 | The Madison Sukhumvit 41

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 41 | The Madison Condominium Sukhumvit 41

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
เช่าคอนโดเดอะ เมดิสัน คอนโดสำหรับเช่าถนนสุขุมวิท รถไฟฟ้าพร้อมพงษ์ คอนโดหรูสำหรับเช่า